Wane tsayi kuke buƙata don na'urar kwaikwayo ta golf?
Wane tsayi kuke buƙata don na'urar kwaikwayo ta golf?
Anonim

8.5 qafa

Ta wannan hanyar, izinin nawa kuke buƙata don na'urar kwaikwayo ta golf?

Yawanci, tsarin zai buƙaci ɗaki mai zurfin ƙafa goma, faɗin ƙafa goma, da silin sharewa wanda zai iya tashi daga ƙafa bakwai zuwa ƙafa goma da rabi. Sanya wuri a cikin gidan ku don sabon ku na'urar kwaikwayo ta golf tsarin yana da sauƙin sauƙi idan ka suna da daidai adadin sarari wanda tsarin ke bukata.

Har ila yau, yaya tsayin rufi ya kamata ya kasance don lilon golf? A rufi tsayin ƙafa 10 shine "aminci" nisa wanda zai iya ɗaukar mafi yawan 'yan wasan golf'tsawo kuma lilo nau'in.

Game da wannan, wane girma kuke buƙata don na'urar kwaikwayo ta golf?

Mafi ƙarancin sarari da ake buƙata don saita yawancin wasan kwaikwayo na golf 10'W x 10'L x 8.5'H. Abubuwa kamar mai kunnawa tsawo kuma tsayin hannu na iya ƙididdige yawan sarari da ake buƙata. Idan ka sun fi guntu ɗan wasa, to ka zai iya tafiya tare da ɗan gajeren rufi.

Menene mafi kyawun na'urar kwaikwayo ta golf?

Top10 Best Golf Simulators Reviews

  1. SkyTrak Compact Golf Simulator Studio.
  2. OptiShot 2 Golf A cikin Akwati (A ƙarƙashin $1000)
  3. Kunshin na'urar kwaikwayo na Gidan Gidan SkyTrak (Mai ɗaukar nauyi)
  4. Kunshin GC2 Compact Golf Simulator + FSX Software.
  5. Trugolf Vista 10 Golf na'urar kwaikwayo (Ƙarfin ƙwararru da yawa)
  6. OptiShot 2 Practice Golf Simulator Package.

Shahararren taken