Menene filin ajiye motoci a Scrum?
Menene filin ajiye motoci a Scrum?
Anonim

The Yin Kiliya yana taimakawa wajen bibiyar abubuwa masu mahimmanci, ra'ayoyi da batutuwa waɗanda ƙila ba su da amfani don tattaunawa a lokaci ɗaya a cikin ajanda. Ka'idar ita ce komawa gare su daga baya. Yin Kiliya a aikace. The Yin Kiliya kayan aiki ne mai sauƙi: kawai kuna buƙatar fosta da wasu bayanai masu ɗanɗano.

Har ila yau, a sani shi ne, menene manufar scrum na yau da kullum?

The manufa na Daily Scrum shine duba da daidaita ci gaban ƙungiyar zuwa Gudu Manufar, tattauna idan wani abu ya hana ƙungiyar kuma sake tsara aikin ƙungiyar don cimma Gudun Gudu Manufar. Sakamakon Daily Scrum kamata ya kasance: An sabunta Sprint Backlog.

wa ke fara scrum kullum? An fara daga Scrum Jagoran hagu ko dama da kewaya teburin kowane memba yana ba da rahotonsa na baka. Kowane membobin ƙungiyar yakamata su amsa tambayoyi uku kawai: Me na cim ma tun ƙarshe kullum Scrum taro.

Idan aka yi la'akari da wannan, menene tsayuwar yau da kullun a cikin agile?

The zamba meeting, aka the kullum tsayawa, shine taron mintuna na 15 wanda ke sa ƙungiyoyin haɓaka samfuran su zama masu fa'ida da inganci. Kuma galibin wadanda ke da alaka da yadda ake gudanar da taron. Lokacin da aka ƙware. zamba tarurruka na iya zama kayan aiki mai mahimmanci don kiyaye ƙungiyar ci gaban ku akan hanya.

Menene ka'idodin Scrum?

Asalin Dokokin Scrum

  • Kowane Gudu yana da Makonni Hudu ko ƙasa da haka a Tsawon Lokaci.
  • Babu Hutu Tsakanin Sprints.
  • Kowane Gudu Tsawon Guda ɗaya ne.
  • Nufin Kowane Gudu shine “Mai yiwuwa Shippable” Software.
  • Kowane Gudu ya haɗa da Tsarin Gudu.
  • Taron Shirye-shiryen Gudu shine Lokacin da aka yi akwatin zuwa sa'o'i 2 / sati na Tsawon Gudu.

Shahararren taken