Wanene ke da alhakin bayyana gaskiya?
Wanene ke da alhakin bayyana gaskiya?
Anonim

Mutumin da ya tabbatar bayyana gaskiya da Scrum kayan tarihi shi ne Scrum Master. Scrum Master ne ke aiki tare da Mai Samfur, Ƙungiyoyin Ci gaba da duk wasu masu ruwa da tsaki don tabbatar da duka. kayan tarihi suna kamar m kamar yadda zai yiwu.

Har ila yau, wa ke da alhakin bayyana gaskiyar kayan tarihi?

Bayyana gaskiya kamar yadda Scrum Master's Nauyi Jagoran Scrum shine wanda ke tabbatar da cewa duk wanda ke da hannu (Mai Samfurin, Ƙungiyar Ci gaba, sauran masu ruwa da tsaki) sun san yadda m Scrum kayan tarihi su ne.

Bugu da ƙari, mene ne gaskiyar kayan tarihi? Fassarar Artifact Wannan yana ba da damar yanke shawara dangane da yanayin kayan tarihi da za a yi don sarrafa haɗari da haɓaka ƙimar kasuwanci. Idan kayan tarihi ba su isa ba m, to ba za a iya bincikar su cikin nasara ba kuma haɗari na iya ƙaruwa, farashi na iya tashi kuma ana iya yanke shawara ba daidai ba.

Hakazalika mutum zai iya tambaya, wanene ke da alhakin magance rashin cikar fayyace kayan tarihi?

Scrum Master zai iya ganowa rashin cikar gaskiya ta hanyar dubawa kayan tarihi, fahimtar tsarin, sauraron abin da ake faɗa, da gano bambance-bambance tsakanin sakamakon da ake tsammani da na ainihi. Aikin Scrum Master shine aiki tare da Ƙungiyar Scrum da ƙungiyar don haɓaka bayyana gaskiya na kayan tarihi.

Wadanne kayan tarihi na Scrum ke ba da gaskiya?

Abubuwan tarihi na Scrum suna wakiltar aiki ko ƙima don samar da gaskiya da damar dubawa da daidaitawa. Abubuwan da aka ayyana ta hanyar Scrum an tsara su musamman don haɓaka fayyace mahimmin bayanai ta yadda kowa ya sami fahimtar wannan kayan tarihi. Scrum Artifacts sune: Bayanan Samfura.

Shahararren taken