Har yaushe ne igiya don ƙwallon tsani?
Har yaushe ne igiya don ƙwallon tsani?
Anonim

Bolas: A Bola ya ƙunshi 2 wasan golf haɗe tare da guntun nailan igiya. Kwallan Golf an raba su da 13 inci. Tsani: The tsani shi ne tsarin da ya ƙunshi matakai 3 kowanne ya yi nisa tsakanin inci 13. Matakai ko Rungs: Kowanne tsani yana da matakai 3.

Hakanan sani, menene nisa don ƙwallon tsani?

kusan ƙafa 15

Bugu da ƙari, yana ƙirga billa a cikin Ƙwallon Ladder? 'Yan wasa iya samun ƙirƙira tare da ɗigon su, idan dai sun yi ƙoƙarin jefa su a cikin salo na hannu da yi ba takawa a gaban tsani. Bounces iya kuma ƙidaya a matsayin hanyar da za a yarda da ita don cin nasara, muddin za ku jefa kowane bola a daidaiku. Dama jefa iya taimake ka kai saman tsani.

Bugu da ƙari, ta yaya kuke ci gaba da ci a Ƙwallon Ƙwallon ƙafa?

Ana tantance maki ta hanyar waɗanne abubuwan da aka saukar da bolas ɗin ku. Matsayin saman yana da maki 3, matakin tsakiya shine maki 2, matakin ƙasa kuma yana da maki 1. 'Yan wasa za su iya Ci ƙarin maki bonus ta hanyar saukowa duk 3 bolas akan rung guda ɗaya ko akan kowace rung (1-2-3). Mafi girman yiwuwar Ci a zagaye guda 10 ne.

Menene wani suna ga ƙwallon tsani?

Dokoki. Wasan da yawa sun san shi sunaye: Wasan Golf, Redneck Golf, Rodeo Golf, Takalma na Yaren mutanen Poland, Takalma na Hillbilly, Hang-Em Golf, Boloball da Biri Bar. Kuma mutane da yawa suna wasa ta hanyoyi daban-daban: wasu suna yin harbi 3 a gefe, ko maki 3 a saman jere, ko bouncing an yarda, kawai don suna kadan.

Shahararren taken